34th Star Awards for TV Full List of Winners

ISANG malaking tagumpay ang virtual awarding ng 34th Star Awards for TV na ipinalabas noong October 17 sa STV at RAD channels.

Ang cut off ng mga TV show na ni-review ay mula September, 2019 hanggang August,2020. Dahil dito, kasali pa rin ang mga palabas sa ABS-CBN 2  bago nawalan ng prangkisa.

JM De Guzman and Sylvia Sanchez

Tinanghal na Best TV Station ang ABS-CBN 2 habang sina JM de Guzman at Sylvia Sanchez ang mga nagwaging Best Drama Actor at Actress.

Panalo naman si Sunshine Dizon bilang Best Single Performance By An Actress at si Seth Fedelin ang nakakuha ng Best Single Performance by An Actor.

Best Supporting Actor at Actress sina Roderick Paulate at Aiko Melendez.

Nakopo rin nina Vic Sotto at Manilyn Reynes ang Best Comedy Actor at Comedy Actress.

Ang loveteam nina Seth Fedelin at Andrea Brillantes (SethDrea) ang recipient ng German Moreno Power Tandem of the year. Pinarangalan din si Boy Abunda bilang Ading Fernando Lifetime Achievement Award. Si Korina Sanchez naman ang ginawaran  ng Excellence in Broadcasting Lifetime Achievement Award.

Nagsilbing mga host sina Congressman Alfred Vargas at Sanya Lopez. Ang mga performer ay sina Zsa Zsa Padilla, Gerald Santos, Ima Castro at Christian Bautista.

‘Magkaagaw’ cast members Jeric Gonzales, Sheryl Cruz, Sunshine Dizon and Klea Pineda

Ang 34th PMPC Star Awards For Television ay sama-samang binuo ng mga officer at members sa pangunguna ng Presidente nitong si Roldan Castro. Katuwang ng club sa pagdiriwang ang  Film Development Council of the Philippines (FDCP) sa pangunguna ni Chairperson Liza Diño-Seguerra.  Parte rin ng tagumpay ang Beautedem ni CEO at President Rhea Anicoche-Tan. Ito ay sa ilalim ng direksyon ni Pete Mariano.

Narito ang kabuuang listahan ng mga nanalo at special awards ng 34th Star Awards for TV:

BEST CHILDREN SHOW

Talents Academy (IBC 13)

BEST CHILDREN SHOW HOST

Anastacia Paronda, Candice Ayesha Paronda,Madisen Go, Gracelle Joace Jimenez, Sedrick Ganolon (Talents Academy/IBC 13)

BEST TALENT SEARCH PROGRAM

The Clash (GMA 7)

BEST TALENT SEARCH PROGRAM HOST

Luis Manzano (I Can See Your Voice /ABS-CBN 2)

BEST LIFESTYLE SHOW

Taste Buddies (GMA News TV)

BEST LIFESTYLE SHOW HOST

Solenn Heussaff and Gil Cuerva (Taste Buddies/GMA News TV)

BEST TRAVEL SHOW

G Diaries/ABS-CBN 2

BEST TRAVEL SHOW HOST

Ernie Lopez (G Diaries/ABS-CBN 2)

BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM

The Bottomline (ABS-CBN 2)

BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM HOST

Boy Abunda (The Bottomline/ABS-CBN 2)

BEST MORNING SHOW

Umagang Kay Ganda/ABS-CBN 2)

BEST MORNING SHOW HOST

Daniel Razon, Angela Lagunzad, Angelo ‘Diego’ Castro III, Rheena Villamor, Barba-Cabodil-De Vera, Dr. Joseph Lee and Dr. Bong Santiago  (Good Morning Kuya/UNTV 37)

BEST NEWS PROGRAM

TV Patrol (ABS-CBN 2 )

BEST MALE NEWSCASTER

Julius Babao (Bandila/ABS CBN 2)

BEST FEMALE NEWSCASTER

Vicky Morales (24 Oras/GMA 7)

BEST MAGAZINE SHOW

Kapuso Mo, Jessica Soho (GMA 7)

BEST MAGAZINE SHOW HOST

Jessica Soho (Kapuso Mo Jessica Soho/GMA 7)

BEST HORROR/FANTASY PROGRAM

Daig Kayo Ng Lola Ko (GMA 7)

BEST DOCUMENTARY PROGRAM

I -Witness (GMA 7)

BEST DOCUMENTARY PROGRAM HOST

Atom Araullo (The Atom Araullo Special/GMA 7)

BEST CELEBRITY TALK SHOW

Tonight With Boy Abunda (ABS-CBN 2)

BEST CELEBRITY TALK SHOW HOST

Boy Abunda ( Tonight With Boy Abunda/ ABS-CBN)

BEST EDUCATIONAL PROGRAM

Born To Be Wild (GMA 7)

BEST EDUCATIONAL PROGRAM HOST

Dingdong Dantes (Amazing Earth/GMA 7) and Kim Atienza (Matanglawin/ABS-CBN 2)

BEST VARIETY SHOW

It’s Showtime (ABS-CBN 2)

BEST FEMALE TV HOST

Amy Perez (It’s Showtime/ABS-CBN 2)

BEST MALE TV HOST

Vice Ganda (It’s Showtime/ABS-CBN 2)

BEST MUSICAL VARIETY SHOW

Young Once Upon A Time (NET 25)

BEST DRAMA  ANTHOLOGY

Ipaglaban Mo (ABS-CBN 2)

BEST COMEDY SHOW

Pepito Manaloto (GMA 7)

BEST COMEDY ACTOR

Vic Sotto (Daddy’s Gurl/GMA 7)

BEST COMEDY ACTRESS

Manilyn Reynes (Pepito Manaloto/GMA 7)

BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM

Healing Galing (TV 5)

BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM HOST

Edinell Calvario (Healing Galing/TV 5)

BEST SINGLE PERFORMANCE BY AN ACTRESS

Sunshine Dizon (Magkano Ang Forever/ Tadhana/ GMA 7)

BEST SINGLE PERFORMANCE BY AN ACTOR

Seth Fedelin ( Ilog/ Maalaala Mo Kaya/ ABS-CBN 2)

BEST NEW MALE TV PERSONALITY

Joaquin Domagoso (All-Out Sundays/GMA 7)

BEST NEW FEMALE TV PERSONALITY

Kaori Oinuma ( Mata/ MMK/ ABS-CBN 2)

BEST CHILD PERFORMER

Enzo Pelojero  (Starla / ABS-CBN)

BEST DRAMA SUPPORTING ACTRESS

Aiko Melendez (Primadonnas/ GMA 7)

BEST DRAMA SUPPORTING ACTOR

Roderick Paulate ( One of the Baes/ GMA 7)

BEST DRAMA ACTOR

JM de Guzman ( Pamilya Ko/ ABS-CBN 2)

BEST DRAMA ACTRESS

Sylvia Sanchez ( Pamilya Ko/ ABS CBN 2)

BEST DAYTIME DRAMA SERIES

Magkaagaw ( GMA 7)

BEST PRIMETIME TV SERIES

Pamilya Ko (ABS-CBN 2)

BEST TV STATION

ABS-CBN 2

Special Awards

ADING FERNANDO LIFETIME ACHIEVEMENT AWARD

Boy Abunda

EXCELLENCE IN BROADCASTING LIFETIME ACHIEVEMENT AWARD-Korina Sanchez

GERMAN MORENO POWER TANDEM  OF THE YEAR-

Andrea Brillantes at Seth Fedelin (SethDrea)

Previous articleJennica Garcia at Alwyn Uytingco posibleng magkabalikan
Next articlePrince Salvador na-excite makatrabaho si Direk Darryl Yap sa ‘Pornstar 2,’ game agad sa butt exposure